ซีลก้านวาวล์หมดอายุเสียนี้ มีควันขาวพอๆกับเครื่องหลวมไหมครับ

คือตอนนี้รถผมมีควันขาวแต่ตอนกลางวันมีแดดแทบมองไม่เห็นเลยครับมีแต่กลิ่น ต้องสั่งเกตุตอนกลางคืนและไฟรถอีกคั่นส่องตอนติดไฟแดงอะครับ ยิ่งจอดบิดควันขาวยิ่งเยอะเลยครับ แต่ตอนขับรู้สึกไม่ค่อยมีหรือผมไม่เห็นไม่ทราบครับ ผมเลยงงว่าสรุปเครื่องหลวมหรือซีลก้านวาวกันแน่ เพราะรถผม virago250 นะครับจะเปลี่ยนที่ก็ต้องยกเครื่องลงเพราะกลัวเปลี่ยนซีลและไม่หาย ต้องมายกเครื่องลง คว้านเปลี่ยนรู้อีก  และถ้าเครื่องหลวมนี้ควันขาว ตอนกลางวันจะเห็นชัดไหมครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่