โรงเรียนพระแม่สกลสงเคราะห์ บางบัวทอง อนุบาล ค่าเทอม ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

โรงเรียนพระแม่สกลสงเคราะห์ บางบัวทอง ดูแลเด็กดีมั้ยครับ และค่าใช้จ่าย อนุบาล 2 เทอม 1 เท่าไหร่ครับ เทอม 2 เท่าไหร่ครับ และค่าใช้จ่าย ต่าง ๆ เช่น ค่าหนังสือ ค่าเสือผ้า รวมแล้วเท่าไหร่ครับ มีเรียนว่ายน้ำ และศิลปะการป้องกันตัวมั้ยครับ แล้วหลักสูตร EP ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่