อยากทราบว่ารถนอน จาก ดาลัด กลับ โฮจิมินทร์ หมดกี่โมงครับ และขึ้นที่ไหน

ผมจะบินกลับไทย วันที่ 9/08/19 เวลา  20.45 น.
ต้องถึงสนามบิน ประมาณ 19.00 น.
1.ผมอยากนอนบนรถเผื่อประหยัดค่าที่ พัก อยากรู้รอบรถ จาก
ดาลัด มา โฮจิมิทร์ หมดกี่โมง และมี ของบริษัท อะไรบ้าง ขึ้นรถที่ไหน
ที่ดาลัด ผมพักที่ โรงแรม ทิวริป 2 

2.อยากทราบว่าถ้ามาถึงโฮจิมินทร์ เช้ามืด มีที่พักแบบชั่วคราวที่ไหนแนะนำบ้าง เอาไว้เก็บของ 
อาบน้ำ เตรียมขึ้นเครื่องกลับ กทม.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่