ต้องการกู้เงินด่วน ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

ต้องการกู้เงินด่วนเพื่อชำระค่าเทอมค่ะ มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ

คงต้องเป็นนอกระบบค่ะ เพราะไม่ได้ทำงานประจำ
ตอนนี้ทำงานเป็นติวเตอร์+งานพิเศษอื่นๆ รายได้เฉลี่ยต่ออาทิตย์ 2,500 - 3,000 บาท
แต่ต้องรีบจ่ายค่าเทอมภายในอาทิตย์หน้า ไปติดต่อขอทำเรื่องผ่อนผันที่มหาวิทยาลัยแล้ว แต่ไม่สามารถทำได้เพราะไม่เข้าเงื่อนไขค่ะ

หรือถ้านำโน้ตบุ๊คไปจำนำ พอจะคุ้มไหมคะ แต่ยังต้องใช้โน้ตบุ๊คทำงานอยู่ค่ะ กลัวไปกระทบกับรายได้เลยไม่อยากเอาไปจำนำ

อยากได้แบบที่สามารถนัดเจอเพื่อทำสัญญากัน มีเกณฑ์การจ่ายดอกเบี้ย กำหนดวันเวลาที่ชัดเจนค่ะ เห็นตามเว็บมีเยอะมากแต่กลัวโดนโกงหลอกเอาค่าตรวจเอกสาร อะไรประมาณนี้ค่ะ

ตอนนี้ที่บ้านค่อนข้างมีปัญหาเรื่องเงินค่ะ แค่ลำพังเงินในบ้านหมุนยังไม่พอ เลยไม่สามารถยืมที่บ้านได้เลยค่ะ

หรือถ้าใครมีคำแนะนำเพิ่มเติม รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่