ลองให้คุณป้าอายุ 70ปี ฟังเพลง GUCCI BELT

เปิดประสบการณ์ใหม่ๆ ให้คุณป้าของผมเองครับ ท่านเป็น คนไทยเชื้อสายจีน อายุประมาณ70ปีแล้ว ลองให้แกฟังเพลงฮิพฮอพ ชื่ิอเพลง GUCCI BELT ของไดม่อน กับทีมงาน ยังโอมดู
ปกติแกฟังแต่งิ้ว กับเพลงเก่าๆ  เช่นผู้ชนะสิบทิศ ก็ ได้ควาทประทับใจกับเสียงหังเราะของคุณป้า ทำให้ผมสดชื่นไปทั้งวันเลยครับคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่