ตอนนี้ร้าน skinfood ที่เกาหลียังเปิดกิจการอยู่ไหมคะ?

ตามหัวเรื่องเลยค่ะ ที่นั่นยังเปิดกิจการอยู่มั้ยคะ ณ ปัจจุบันนี้ และสินค้าถ้าเปรียบเทียบเป็นเงินไทยจากเงินวอนแล้ว สินค้าส่วนใหญ่ใน skinfood ราคาเท่าไรคะ? เคยไปซื้ออยู่ที่นู่นครั้งนึง คือตอนนั้นยังเด็กมาก แต่จำไม่ได้แล้วว่าในร้านส่วนใหญ่กี่วอนหรือกี่บาท แต่รู้แค่ว่าถูกกว่าในไทยค่ะ... อยากทราบรายละเอียดค่ะ
...ขอบคุณล่วงหน้านะค้า 🙏🏻😊...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่