ถ้า ยู 15 แพ้วันนี้ หรือตกรอบแรกควรให้ทีมงานทำต่อ

กระทู้สนทนา
วันนี้เจออสซึ่งพลาดมา ต้องใส่เราเต็มที่แน่ และด้วยความที่เราเป็นเจ้าบ้านต้องกดดันและเสียเปรียบเรื่องกรรมการ ดังนั้นไม่แน่นะครับ บอลสูสี ออกได้ทุกหน้า ถ้าเด็กเราพลาดมา นัดเจอมาเลนี่ผมว่าชนะยาก คือถ้าเป็นตามที่ผมคิดและตกรอบ ควรให้ทีมงานทำต่อไป เพราะเดือนหน้าเป็นของจริงระดับเอเชีย ควรมีความต่อเนื่อง  แล้วค่อยมาว่ากันในตอนนั้นครับ
แสดงความคิดเห็น