ตามหา ผญ คนนึงที่เซ็นทรัลนครศรีธรรมราช 3/8/2562

เป็นผู้หญิงใส่แว่น ใส่ชุดนักเรียน ร่างค่อนข้างอวบแต่ไม่อวบมากพอดีๆ แต่ไม่รู้อยู่โรงเรียนไหน -.- ผมได้ไปเจอในร้านหนังสือ เค้ามาคนเดียวซึ่งผมก็มาคนเดียวเหมือนกัน ซึ่งผมไม่กล้าไปทักมากกลัวเค้ามีแฟนแล้ว ผมเลยมานั่งใกล้ๆกับร้านหนังสือ เป็นที่นั่งกลม ใหญ่ๆ แล้วอยู่ๆเค้าก็มานั่งข้างผม ผมทำตัวไม่ถูกเลย เขิน >//< เหมือนเค้าจะรอให้ พ่อแม่มารับ สุดท้ายเราก็ไม่ได้เข้าไปทัก - - "
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่