แนะนำซีรีย์ ชช หน่อยค่ะ

คือเราดูเรื่องบังเอิญรัก,ทฤษฎีจีบเธอ,เดือนเกี้ยวเดือน,โซตัส และปัปปี้ฮันนี่ เคยถามเพื่อนแต่เพื่อนก็ตอบซ้ำๆกับเรื่องที่เคยดู เลยอยากให้ชาวพันทิปแนะนำหน่อยค่ะเพี้ยนจริงจัง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เป็นฝั่งจีนได้รึเปล่าคะปรมาจารย์ลัทธิมาร กับอีกเรื่องกำลังถ่ายทำรัชศกเฉิงฮวาปีที่14กำกับโดยเฉินหลงค่ะ ป.ล.ทั้งสองเรื่องเป็นจีนโบราณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่