กี่เปอร์เซ็น​โอกาสที่มีลูกแฝด​

อยากทราบคะกี่เปอร์เซ็น​ที่เราจะได้ลูกแฝด​หรือไม่มีเลย​  เรามีป้า3คนคะ​ คนละแม่1อีก2คนแม่เดียวกัน​ พ่อคนเดียวกนหมด​ ป้าคนที่เป็นแฝดแกได้ลูกคนเดียวคะ​ทั้ง2 ส่วนป้าที่เป็นลูกคนเดียว​แกได้ลูกแฝดคะ​ ลูกแกรุ่นเราเลยย​ ส่วนเราก็เป็นแฝดคะ​  ซึ่งทางพ่อไม่มีใครได้ลูกแฝดมาทางแม่หมด​  เรามีโอกาส​กี่เปอร์เซ็น​คะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่