ระบบนโยบาย AIS ผมโง่หรือโดนโกง

กระทู้คำถาม
ผมได้ยกเลิก ระบบ AIS รายเดือนก่อนสิ้นรอบเดือน แต่จ่าย 2 บิล แต่ระบบคิดพอย ให้แค่เดือนเดียว อีกเดือนจะคิดให้รอบของระบบเติมเงิน มั่วป่าว จ่ายรายเดือนแต่คิดแบบเติมเงิน  เงินเข้าระบบแล้วนิจะพูดอะไรก็ได้
**อีกเรื่อง  1175  โทรมาหาอธิบายรายละเอียดที่รู้สึกว่าไม่ยุติธรรม  โทรศัพท์ตัดครับ  งง ??  เงินในโทรศัพท์  มี 1.54 บาท เช็คเงินเหลือ 0.00 บาท แค่นี้ก็เอา
***อีกเหตุการณ์ ผมใช้พอยสมัครเน็ต 500M พอถึงวันที่ 19 เวลา 23:59 ผมเช็คเน็ตตลอดเพราะรอใช้ พอวันที่ 20 เวลา 00:05 เน็ตหายไป 500M ระบบโกงนี้หว้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่