ใครเคยเจ็บกระพุ้งแก้มโดยไม่ทราบสาเหตุบ้าง

กระทู้คำถาม
เรามีอาการเจ็บกระพุ้งแก้มมา 3-4 เดือนแล้ว ไปหาหมอมา 3 โรงพยาบาลก็ไม่เจอสาเหตุ ที่โรงพยาบาลก็ไม่ได้ให้ยามากิน-ยามาทาด้วย บอกแค่ว่าให้ดูอาการไปเรื่อยๆก่อน บางครั้งเราก็ไปซื้อยาทา-ยากินมาเองจากร้านขายยา แต่ก็ไม่ดีขึ้นลงเลย ทุกวันนี้จะกินอะไรก็ลำบากมาก มีเพื่อนคนไหนเคยเป็นแบบเราบ้างไหมค่ะ มีวิธีแนะนำบ้างไหม 😞
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่