อยากเข้าเบ็ญ ม.4 อุบล พี่ๆเพื่อนๆที่อยู่เบ็ญช่วยตอบหนูหน่อยนะคะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูอยู่ม.3 มีแผนอยากจะเข้าเรียนรร.เบ็ญจะมะอุบลค่ะ
เลยจะถามข้อมูลเกี่ยวกับห้องเรียน ธรรมดา/พิเศษ AP ค่ะ
1.) ห้องเรียนธรรมดา/พิเศษ AP
สอบช่วงเดือนไหน ค่าเทอมเท่าไหร่ ข้อสอบยากไหม เรียนแข่งกันไหม ห้องธรรมดาคละห้องไหมตั้งแต่ม.4-6 เรียนหนักไหม
2.) ปกติห้องเรียนธรรมดา/ห้องเรียนพิเศษ เลิกเรียนกี่โมง(พอดีว่าจะหาเวลาไปเรียนพิเศษ และอ่านหนังสือค่ะ หนูมีเป้าหมายอยากสอบทันตะมข.ค่ะ เลยจะหาเวลาเตรียมตัวตั้งแต่ตอนนี้)
3.) ห้องธรรมดาคือห้องแผนการเรียนอะไรคะ พอดีเห็นว่าพวกแพทย์และทันตะเขารับเด็กแผนการเรียนวิทย์-คณิต กลัวสอบห้องพิเศษไม่ติด และกลัวว่าห้องธรรมดาไม่มีสิทธ์สอบแพทย์

หนูอยากเข้ารร.นี้มากๆค่ะ
ขอบคุณทุกๆคำตอบนะคะ 💕
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่