ถามคนเล่น rov เคยเสียดายหล่นแร็งค์แบบรัวๆไหมครับ และเคยเจอพวกไร้มารยาทในแร็งค์ไหม

อยากจะถามคนที่เล่น rov เคยแพ้ติดกันกี่ตาครับ รึแบบว่าหล่นจากแร็งค์ไหนไปแร็งค์ไหนแบบรูดกราวเลย

และเคยเจอพวกไร้มารยาท แบบไม่แคร์โลกไหมลงแร็งค์ ไม่สนเพื่อนร่วมทีมแพ้ช่างมัน

วันนี้เจอสดๆร้อนๆ วิเคราะห์จากพฤติกรรมในเกมส์นะครับ 

1.เริ่มแรกเลยไม่มีด่ากัน ไม่มีต่อว่า ถ้าจะโยนเพราะทะเลาะกันไม่มีแน่นอน

2.แต่เจอคนนึง เริ่มเกมส์ออกจากบ่อไปยืนนิ่งตรงป้อมในสุด ยืนค้าง
3.ออกมายืนซ่อนในพงหญ้าเลนข้าง ยืนแบบนิ่งไม่ช่วยทีมไม่ใช่สุ่มโจมตี แล้ววิ่งไปหาป้อมเขาให้ยิงฟรี ไม่มีครีปเข้าด้วย
4.ทีมบวกกัน 2-3 ทีมผมโดนรุม แต่สู้ไหวเลือดแดงทั้งคู่ แต่ฝั่งเรายืนในพงหญ้า ไม่ออกมาช่วย งง เลย ถ้าออกมาจะเป็น3-3 แล้วชนะไฟต์แน่นอน
ปล่อยให้ผมกับป่า โดนรุม ถ้ามาช่วยชนะไฟต์ไปแล้ว
5.ออกของเล่นไฟต์เตอร์ แต่ออกสมุดเวทย์ จนจบเกมส์ไม่มีของชิ้นใหญ่เลย เพราะตายปุ้บ ยืนนิ่งที่บ่อ แล้วมานิ่งที่ป้อมใน แล้วไปแอบพงหญ้า แล้วแจกจนจบเกมส์ 0-6-0นี่ขนาดแอบในพงหญ้ายังตายเยอะ วนลูป
เหมือนบอท ragnarok ยืนเอ๋อ

คือจากพฤติกรรม เหมือนพ่อมีลูก 4-5ขวบ แล้วลูกงอแงแย่งพ่อมันเล่น พ่อมันก็ให้ลูกเล่น ไม่แคร์ว่าเพื่อนร่วมทีมลงแร็งเสียดาวฟรีๆ 
ถ้าจะออกเกมส์เลยยังดีกว่า อันนี้น่าจะฝีมือเด็กออกของไม่เป็น เล่นไม่เป็น แล้วแร็งค์ไดม่อน ไต่มาขนาดนี้แล้ว มันไม่น่าจะออกของไม่เป็น ทีมไฟต์ไม่เป็นมันไม่น่าจะอยู่แร็งค์นี้ได้ ยืนนิ่ง ไปยืนแจกป้อมยิง ยืนแจกคิลการเงินให้ทีมเขา 

เกมส์ rov เล่นโซโล่นี่หายนะดีๆนี่เอง เจอพวกไร้มารยาทไร้ความรับผิดชอบเพื่อนร่วมทีม 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่