อยากติด "เน็ตประชารัฐ" ต้องทำยังไงครับ

คือผมเห็นเขามาติดในหมู่บ้านเเต่สัญญาณไม่ถึงบ้านผม และเน็ตก็มีรหัสให้ใส่ตอนเชื่อมต่อด้วยครับ  อยากทราบว่าถ้าจะดึงสายมาที่บ้านต้องเสียต่ำสุดเดือนละเท่าไหร่ แล้วต้องดำเนินการยังไงบ้างครับ  ขอคุณครับ
ปล.เน็ตถึงบ้านผมเเค่ขีดเดียวแล้วก็หาย บ้านผมห่างจากจุดปล่อยสัญญาณประมาณ 200 เมตร พิกัด บ้านสันกอง ม.2 ต.โรงช้าง อ.ป่าแดด จ.เชียงราย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่