แบต a50

ผม
ซื้อมา5ววัน แต่พึ่งสังเกตวันแรก เพราะวันนี้เอามาใช้ทำงานวันแรก  ผมเริ่มใช้โทรศัพท์ตอนแบต 100% ตั้งแต่ 7โมง ตอนนี้ 5 โมงเย็น แบตเหลือ 38% ใช้งานจริงๆ รวมๆทั้งหมดเล่นเฟส 2-3 ชม. Messenger 30 นาที google chrome ไม่เกิน30นาที ยูทูปดูคลิปประมาณ 5 นาที speeddift 20 นาที เวลาปิดจอไม่ได้ใช้เป็นชั่วโมง พอเปิดจอดูแบตจะหายไป 1-2% ทีนับได้ละเอียด เพราะผมว่างเล่นเป็นช่วงๆนะครับ เทียบกับที่ใช้งานกับจำนวนแบตที่หายไป ปกติของรุ่นนี้ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่