[CR] one day families trip in nakornnayok with mobilio

สวัสดีพี่ๆน้องๆสมาชิกพันทิปทุกๆท่านครับ ผมเบิร์ดคนเดิม ได้มีโอกาสได้ลงหยุดงานในวันพิเศษของ
ตัวเอง และได้ตรงกับพ่อแม่ น้อง แฟน
คนในครอบครัวมันเป็นอะไรที่วิเศษและเป็นวันที่ดีจริงๆ พ่อแม่เราก็มีแต่จะแก่ขึ้นทุกวัน ตอนนี้เราพาเค้าไปเที่ยวได้ต้องรีบพาไปด้วยกัน มันเป็นความสุขแบบบอกไม่ถูกจริงๆครับ

ทริปนี้ตั้งใจจะขับเจ้า mobilio ออกเที่ยว ตจว.ไปทริปนครนายกทริปแรกเลย จะได้พาครอบครัวไปเที่ยวด้วย แบบ one day trip ขับสบายๆเรื่อยๆ 70-90 

ไปเที่ยวกันครับผม
ชื่อสินค้า:   one day families trip in nakornnayok with mobilio
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่