อยากได้คำศึกษาเกี่ยวกับเม้าปากกา โน๊ตบุ๊กเล็กๆ หรือแท็บเล็ต สำหรับวาดรูปข้างนอก

สวัสดีค่ะ อยากได้คำศึกษาเกี่ยวกับเม้าปากกาหรือแท็บเล็ต สำหรับวาดรูปข้างนอก (ตามหัวข้อ)
เป็นนักวาดกากๆคนนึงที่เปิดคอมมิชชั่น แล้วเราจะไปเรียนบ่อย
อยากถามนักวาดว่า...ปกติซื้อแบบไหนออกไปวาดข้างนอกบ้านบ้างค่ะ?
ขอพกพาง่าย สะดวก กำลังคิดว่าซื้อโน๊ตบุ๊กเล็กๆแล้วเชื่อมต่อกับเม้าปากกาดีไหม?
พอดีติดโปรแกรมวาดในคอมส่วนใหญ่ โดยแนะนำให้หน่อยนะคะ ถ้าเป็นรุ่น ยี่ห้อจะดีมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่