โปรแรงยังไม่จุใจ ลองเข้ามาดูสเปคสินค้าได้เลยครับ

1.ชื่อ ดิว อายุ 24 ปี สูง 180 หนัก 92 หุ่นหมีกอดกำลังอุ่นเลยครับ ถ้าเปิดแอร์นะ 555
2.ทำงานแล้วครับ ทำงานโรงแรง อยู่ หน้าฟร้อนกะกลางคืนครับ เข้า 22.00 น. ถึง 07.00 น. นอนประมาณ 8 โมงเช้าครับ ตื่นประมาณบ่ายโมงครับ ถ้าคุณไม่สดวกคุยตอนบ่าย ผมสามารถยุคุยกับคุณตอนเช้าแล้วนอนบ่ายได้ครับ
3.ผมอยู่จังหวัด สมุทรสงคราม ครับ
4.ผมเป็นคนชอบอ้อนแฟนครับ บ้างครั้งก็อาจจาดูน้ารำคาญครับ แต่เชื่อเถอะที่ผมอ้อน เพาะผมรักคุณ
5.ผมชอบ ผญ ตัวเล็ก หน้าตาไม่สนแต่ที่สำคัญเลย คุณต้องรักผมจองๆด้วย
ปล.ถ้าคุณรับคุณสมบัตนี้ได้ และพร้อมที่จะเรียนรู้ ก็ทักมาได้นะครับ โพสนี้จาเป็นโพสสุดท้ายแล้ว เพาะคุณรู้ไหมการที่ต้องไปขอความรักจากคนอืนนั้นมันเหนื่อยมาก ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่