คือผมอยากรู้ว่าเดียวนี้สองแถวไม่รับเหรียญ 25 กับ 50 สตางค์แล้วหรอคับ?

กระทู้คำถาม
เพราะว่าวันนี้ผมขึ้นสองแถวอยู่แล้วพอผมลงจากสองแถวขณะที่ผมกำลังจะจ่ายตังค์นั่นแหละครับเขาบอกผมว่า"โห้น่าเกลียดเขาไม่ใช้เหรียญนี้กันแล้ว"หลังจากนั้นเขาก็ดันมือผมออกมาแล้วเขาก็ไปเลยคือผมงงมากทำไมไม่รับเหรียญ 25 สตางค์กับ 50 สตางค์ ครับแต่เจ็บใจที่โดนด่าเนี่ยสิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่