วิธีรายงายภาพ ในFacebook ที่มีตัวเราอยู่ โดยที่เราไม่ต้องการให้ภาพนั้นเผยแพร่ไป

กระทู้คำถาม
ตาม กระทู้เลยค่ะ

มีปัญหาเกี่ยวกับการ รายงานให้ facebook เนื่องจาก บุคคลนั้น ไม่ยอมลบรูปเราดีๆ

เพราะ เรากับเค้าไม่ได้เป็นอะไรกันแล้ว แต่เค้ายังลงรูปเราอยู่ แล้วเราจะต้องแต่งงานใหม่ 
เหมือนเค้ายังแสดงความเป็นเจ้าของทั้งที่เรา เลิกกันมา 4-5 ปี บอกให้ลบแต่โดยดี ก็ไม่ลบ

เราเกรงใจ คนใหม่ที่เราจะแต่งงานด้วยไม่อยากให้เค้ารู้สึกไม่ดี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้ารู้จักคนโพส

แจ้งความ ง่ายกว่าแจ้ง facebook นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่