คุณคิดอย่างไรระหว่างSpider man 3 ภาคแรก​ มา​ Amazing​ กระทั่ง​ 2 Home

สำหรับผมชอบแบบแนวฮีโร่โดดเดี่ยวแบบภาคแรกเมื่อปี​ 2545 อย่างแบทแมนก็ชอบแบบแนว​ The Dark Knight ถ้า​ฮีโร่แบบเจไดจะชอบภาค​ 8 ผมชอบแบบอารมณ์หนังออกมืดๆปัจจุบันไม่ใช่มาร์เวลทำไม่ดี​ แต่สไตล์ต้องเปลี่ยนไปตามแนวฮีโร่ที่ได้ทำไว้ตั้งแต่​ Iron man 1 ปี​ 2551 เพื่อความสอดคล้องกันคุณคิดว่าอย่างไรชอบเวอร์ชั่นไหนครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่