สบู่เบนเนทใช้น้ำหอมกลิ่นอะไร

กระทู้คำถาม
เมื่อช่วงปีที่แล้วเราได้ไปร่วมอบรมการทำพวกสบู่และยาสระผมใช้เองในครัวเรือน​ และเราได้ทดลองทำสบู่​ใช้เองผลออกมาว่าใช้ได้ดีในระดับนึงเลยค่ะและประหยัดเงินไปได้เยอะ​ แต่ติดตรงกลิ่นค่ะปกติที่บ้านจะใช้แต่สบู่เบนเนท​ และเราอยากให้สบู่ที่เราทำมีกลิ่นที่คล้ายกะสบู่เบนเนท​ มีน้ำหอมกลิ่นไหนที่ใกล้เคียงไหมคะลองซื้อน้ำหอมกลิ่นส้มมาลองแล้วกลิ่นมันไม่เหมือนเลยค่ะ​ รบกวนผู้รู้​ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่