แนะนำแหวนเงินผูอชายหน่อยครับ

คืออยากได้มาใส่ให้นิ้วดูไม่โล่งอะครับ แต่ไม่ชอบแหวนทองมันจะดูเกินวัยไป
พออยากได้แบบchrome heart แต่ทีนี้ของปลอมเกลื่อน ก้อปกันเต็ม กลายเป็นแหวนตลาดนัดไปเลย ของปลอมที่ผมหมายถึง พวกร้านแฟชั่นมันทำตาม กันไปหมดนะครับ
เลยไม่กล้าซื้อ เลยเลือกจะซื้อแหวนเงินเรียบๆธรรมดา พอมีแบรนด์ไหนของแหวนแนะนำบ้างไหมครับ ราคาไม่เกิน1หมื่น หรือมากกว่าก็ได้แนะนำมาได้หมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่