MacBook Air 2018 หรือMacBook pro2019ตัวใหม่

กำลังตัดสินใจจะซื้อMacBook Air 2018 หรือMacBook pro2019 ที่ออกใหม่ดีค่ะแต่ตัวยังไม่เห็นรีวิวเท่าไหร่  เน้นใช้งานยาวๆเลยค่ะคือตอนนี้เรียนวิศวะไฟฟ้าแล้วมันมีเขียนโปรแกรมนิดหน่อยคือคิดว่าจะซื้อเครื่องนี้แล้วใช้ยาวเลยๆค่ะหรือควรซื้อwindows ดีคะที่คิดจะซื้อแมคเพราะเราใช้ไอโฟนและไอแพดมันเชื่อมต่อกันง่ายและคิดว่ามันไม่ค่อยมีปัญหา

MacBook Pro ราคานักศึกษา38900
MacBook Air.                      31900
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่