อนิเมะเรื่องไหนที่เข้ากับหน้าฝน

ตามหัวข้อเลยค่ะ จขกท.เป็นคนอินกับหน้าฝนมาก เวลาฝนตกหรือแม้กระทั่งไม่ใช่ในช่วงที่ฝนตก ก็จะชอบหาสื่อเกี่ยวกับหน้าฝนมาดู มันชุ่มปอดแบบแปลกๆ ยิ่งช่วงเวลาท้อๆอยากได้อะไรมาฮีลหัวใจยิ่งต้องการเลยค่ะ เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำอนิเมะที่เกี่ยวกับหน้าฝนให้หน่อย ลองหาตามกระทู้เก่าๆแล้วนะคะ แต่ก็มีแต่เดิมๆเคยดูแล้ว จขกท.ไม่ได้ตามอนิเมะมาสักพักแล้วค่ะ เรื่องล่าสุดที่ดูก็ After the rain แต่เรื่องเก่าๆก็แนะนำได้เหมือนกันนะคะ เผื่อจขกท.พลาดไป เป็นอนิเมชั่นก็ได้เหมือนกันค่ะ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าไว้เลยนะคะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่