Aquaman เป็นลูกครึ่ง ทำไมจะพูดกับวาฬไม่ได้?

กระทู้คำถาม
คือเพิ่งดูค่ะ 5555 อาจจะช้าไปแต่มีคำถาม
1)ตอนที่สงสัยคือทำไม สัตว์ยักษ์ใหญ่ที่เฝ้าตรีสูณ  ถึง ต้องงงว่าaquamanทำไมเข้าใจที่เขาพูด

แล้วคนในใต้ท้องทะเลพูดกับสัตว์ยักษ์ หรือวาฬไม่ได้หรอ เช่น หญิงผมแดงก็พูดกับวาฬไม่ได้

2) ทำไมพวกที่เป็นทหารมาจับตัวอยู่บนบกได้ไม่นานเท่า อาจารย์,หญิงผมแดง ,และแม่ของaquamanล่ะ งง  ที่ต้องรีบเอาหน้าไปซุกในโถ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่