กล่องบรรจุภัณฑ์ใส่ไข่

ช่วยแนะนำ วิธีการพับกล่อง (พับจากกล่องลัง )ใส่ไข่ หน่อยค่ะ มีวิธีไหนพับแล้วไข่ไม่แตกบางค่ะ 
ขอวิธีการพับหน่อย ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ เม่าโศก
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
>>> วิธีการพับกล่องใส่ไข่ หน่อยค่ะ มีวิธีไหนพับแล้วไข่ไม่แตกบางค่ะ

พับ  "กล่องใส่ไข่" (คือ มีกล่อง แล้วเอากล่องนั้นไปพับ)

หรือ พับ กระดาษ ให้เป็นกล่องที่ใส่ไข่ได้ โดยไข่ไม่แตก

ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่