เข้าเกมIdentity Vไม่ได้ใครทราบวิธีเข้าหรือสาเหตุบ้างคะ

คือว่าเพื่อนเราคนนึงลบเกมนี้ไปตั้งนานแล้วค่ะลบไปตั้งแต่ปีที่แล้ว พอเพื่อนจะกลับเข้ามาเล่นใหม่เพื่อนก็ล็อคอินปกติแต่เกมมันให้เล่นใหม่ใส่ชื่อหาเพื่อนใหม่หมดเลยค่ะเพื่อนลองมานานแล้วค่ะ2-3ครั้งแล้ว
ID:7990905(ไอดีเก่าเพื่อนค่ะ)
วอนคนรู้ช่วยบอกด้วยค่ะเพื่อนมีสกินทองน้ำหอมด้วยเพื่อนเสียดายมากค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview