สอบถามเรื่องการรีไฟเเนนซ์รถครับเขาทำกันอย่างไรหรอครับถ้าในอนาคตผมเราใหม่

สอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ผมผ่อนรถอีซุๆ 4 ประตูอยู่ 84 งวดตอนนั้นผมดาวไป 120000 ครับ เเละส่งไปเเล้ว 1 ปี คันนี้ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรมากเท่าไรเลยเล่นเอาเเบบส่ง 84 งวดไปครับ ผ่อนเดือนละ 12,101​ บ.

อนาคตซัก 3 ปีครับผมอยากเปลี่ยนเป็น SUV พวกฟอจูนเนอร์อะไรพวกนี้ครับ
เเละคันเก่าผมต้องทำยังไงหรอครับ ถ้าคันใหม่ผมกะดาวเยอะๆๆหน่อยครับ ผมต้องทำยังไงกับคันเก่าหรือครับ ใช่เเบบที่เขาเรียกว่ารีไฟเเนนซ์ป่าวครับ ผมก็ไม่ค่อบรู้เรื่องพวกนี้เเนะนำหน่อยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่