หาเพื่อนสายฝอ เพื่อนปาร์ตี้ กิน เที่ยว ดื่ม ชิล

กระทู้แรก!! 😁 
ตามหัวข้อนะคะ อยากหาเพื่อนที่จริงใจนะคะ เที่ยว ปาร์ตี้ คุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ เราเป็นผู้หญิงนะ อายุ25 ปี สายฝอคร้า  เราชอบดื่ม เที่ยว นิ่งชิลร้านเหล้า แถวสุขุมวิท ทองหล่อ  ชอบเดินห้าง เที่ยวทะเล เที่ยวต่างประเทศบ้าง(ในเอเชีย) ที่เรามาตั้งกระทู้นี้ ต้องบอกมั้ยเหงาแค่ไหนถามใจเธอดู อิอิ คือเราก็มีเพื่อนอยู่บ้างแต่มันไม่แนวเดียวกันอ่ะ บางที เราก็ไปกันไม่ได้ 😁😁  ก็ตามนี้นะคะ อ๋อ..เราไม่ได้มาหลอก มาเกาะใครทั้งนั้น เรื่องค่าใช้จ่าย ก็ของใครของมัน แบบอเมริกันแชร์ครึ่งๆก็ว่ากันไปค่ะ อย่าเอาเรื่องเงินมาเป็นปัญหาของมิตรภาพเน๊อะ สนใจhangout ตอนกระทู้เลยเด้อ หรือแลกไลน์หลังไมค์ได๋คร้าาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่