ช่วยเลือก notebook gaming หน่อยค่ะ

*ขออภัยถ้ารูปใหญ่นะคะ ตั้งกระทู้ในมือถือค่ะ

ตอนนี้กำลังจะเลือกซื้อ notebook gaming มาไว้เล่นเกมค่ะ
พวกเกมในSteam pubg csgo พวกนี้ค่ะ อยากถามว่าในสามตัวนี้มีใครเคยใช้บ้างไหมคะ
รีวิว+แนะนำหน่อยค่ะ เพราะจะซื้อมาแล้วเพิ่มRAMใส่มาด้วย(จะสั่งออนไลน์ค่ะ)
ลังเลว่าจะเลือกตัวไหนดี แต่ใจชอบ MSI มากๆค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่