ตามหาห้องเช่ารายเดือนย่านอ่อนนุช - ซีคอนศรีนครินทร์

ตอนนี้กำลังตามหาห้องเช่ารายเดือน ขอเฟอร์แบบ ตู้ เตียง โต๊ะเครื่องแป้ง ห้องแอร์ก็โอเคครับ แถวอ่อนนุช หรือ แถวๆ ซีคอน ศรีนครินทร์ครับ ขอราคาไม่เกิน 4,500/เดือน ไม่รวมน้ำไฟ มีใครพอจะแนะนำได้บ้างมั๊ยครับ ต้องการห้องด่วนมากเพราะต้องย้ายช่วงก่อนวันที่ 10/08/62 เลยครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่