ขอคำแนะนำทริป ฮ่องกงครับ สอบถาม Airport express train ticket

สวัสดีครับ พอดีกำลังจะไปฮ่องกงมีเรื่องอยากสอบถาม
ผมอยู่ฮ่องกง 3 วัน เสาร์ถึงจันทร์ จะเข้าเมืองโดยใช้รถบัส A21 และขากลับวันจันทร์ผมจะไปดิสนีย์แลนด์โดยไปเช็คอินกระเป๋าเดินทางก่อน (บินฮ่องกงแอร์ครับ) สอบถามว่าผมจะซื้อ Airport express train ticket แค่ขากลับคุ้มไหมครับ เพราะเข้าไปเช็คอินกระเป๋า ไปดิสนีย์ และนั่งรถไฟกลับสนามบิน ไฟลท์ 2ทุ่มกว่าๆครับ หรือเพื่อนๆมีคำแนะนำ แนะนำได้เลยครับ ทริปนี้เน้นไหว้พระ กับช็อปปิ้งในเมืองครับ มีเวลาไม่มากคงไม่ได้ไปไหนเยอะ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่