ขอความช่วยเหลือค่ะ! google ใน Safari แสดงผลการค้นหาได้แค่ 5 Websites

กระทู้คำถาม
ปกติใช้ Safari ในมือถือหาข้อมูล ซึ่งก็ปกติดีมาตลอดค่ะ แต่เมื่อตอนเช้านี้ เข้าไป search หานู้นนี่อีกรอบ ปรากฎว่า google แสดง Website ขึ้นมาให้แค่ 5 website ไม่ว่าจะ Search ด้วย Keyword ใดก็ตาม และไม่มีปุ่ม More results ให้กดดูเพิ่มเติมด้วยค่ะ

ลองอัพ IOS เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้ว ปิดและเปิดเครื่องใหม่แล้วก็ยังเหมือนเดิม หากใครเคยเจอปัญหาแบบนี้หรือมีทางแก้ รบกวนช่วยบอกวิธีแก้ได้ไหมคะ ตอนนี้ลำบากมากเลย ต้องพก ipad ไปทำงานด้วยตลอด หนักและไม่สะดวกมากๆเลยค่ะ พาพันเศร้า

PS. ใส่รูปไว้ในกระทู้ค่ะ จะเห็นว่าไม่มีปุ่ม more results เลย ไม่รู้ว่าทำไม

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่