แฟนทำงานอยู่ อาคารเมอร์คิวรี่ วิลล์ อยากเซอร์ไพรส์แฟนรบกวนแนะนำร้านอาหารในตึก เมอร์คิวรี่ หน่อยครับ

อาทิตย์หน้าจะถึงวันเกิดแฟน ผมจะนัดแฟนไปทานข้าวด้วยกันครับ แฟนผมเคยบอกว่าในตึกเมอร์คิวรี่มีห้างด้วย ผมเลยว่าจะพาแฟนไปทานร้านอาหารในห้างของเมอคิวรี่ และจะเซอร์ไพรส์วันเกิดเธอด้วยการขอหมั้นครับ -/////-

รบกวนช่วยแนะนำร้านที่บรรยากาสชิลๆหน่อยครับ
ปล.แฟนผมชอบกินแชลมอลมากกกกกกก 

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่