สงสัยครับ คลิปน้องเค้กเป็นผลงาน Thesis ของคณะน้อง แลัวนำมาใส่ตรา ใส่ช่อง BNK48 แบบนี้ได้หรอครับ ?

ตอนแรกก็ตกใจนะ ว่าทำกันตอนไหน ก็ดูสนุกดี แปลกใหม่ เข้าท่ามากๆ แต่เห็นน้องออมมาบอกว่า เป็นผลงาน Thesis ของน้องเค้านะ ผมนี่งงเลยว่า ผลงานนี้เอามาเผยแพร่อัพต่อเป็นผลงานของ อฟซ ได้หรอ จะไม่มีปัญหาอะไรใข่มั้ยครับ ?
แสดงความคิดเห็น
Preview