หัวปากกา s pen ของ galaxy tab A 10.1(2016) ใช้ร่วมกับของ s pen note 8 note 7 ได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือหัวปากกา s pen ของ galaxy tab A 10.1 มันเสียอ่ะค่ะ เลยอยากจะซื้อมาเปลี่ยน แต่ไปตามช็อป samsung ก็ไม่มีขาย เห็นยายแค่ตาม lazada หรือร้านค้าออนไลน์ ซึ่งเค้าเขียนไว้ว่า หัวปากการองรับรุ่น note 7 note 8 เลยอยากทราบว่าถ้าจะซื้อมาเปลี่ยนใช้กับ s pen ของเรา มันจะสามารถใช้ร่วมกันได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่