เอเจนท์ไม่ยอมลบคอนโดที่เราซื้อแล้วออกจากเวปต่างๆ เราจะทำอะไรได้ไหมคะ

ดิฉันซื้อคอนโดมือสองแห่งหนึ่งตั้งแต่ต้นปีที่ผ่านมา โอนแล้ว เข้าอยู่แล้ว จ่ายค่าทุกอย่างไปหมดแล้ว แต่ทุกวันนี้เอเจนท์เจ้าที่เป็นตัวกลางในการซื้อ-ขายก็ยังไม่ลบห้องที่ดิฉันซื้อออกจากในเวปไซต์ซื้อ-ขายต่างๆ

มิหนำซ้ำยังเข้าไปดันประกาศให้ขึ้นไปอยู่ตำแหน่งบนๆอย่างไม่หยุดหย่อน ซึ่งประกาศนั้นเห็นบ้านเลขที่ห้องของดิฉันชัดเจน

เขาทำแบบนั้นทำไมคะ แล้วเราในฐานะเจ้าของคนปัจจุบันมีสิทธิบอกให้เขาลบออกหรือไม่คะ?

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่