Camry ใหม่ สีไหนสวยครับ

กระทู้คำถาม
อยากถามความเห็นเพื่อนๆสมาชิกว่าสีไหนของ Camry ใหม่ที่สวยครับ Graphite Metallic จะดูสูงวัยไหมครับ ถ้า Phantom Brown คงยิ่งดูสูงวัยหรือเปล่า
สีขาว White Pearl ก็สวยแต่คงดูแลยาก สีดำก็สวยเหมือนกัน แต่คงดูแลยากเหมือนกัน สีเงินก็โอเค ส่วนม่วงดำ Burning Black ต้องเป็นรุ่น top hybrid อย่างเดียว เพื่อนๆสมาชิกว่าสีไหนสวย-สีไหนดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่