อยากไปบึงฉวาก ช่วยแนะนำที่เที่ยวสุพรรณวันเดียวหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีอยากไปเที่ยวบึงฉวากมากๆ แต่หาข้อมูลมาแล้วอยู่ไกลสุดเลย จากสถานที่เที่ยวในจังหวัดสุพรรณ รบกวนแนะนำที่เที่ยวสุพรรณบุรี 1 วันให้หน่อยค่ะ ควรไปที่ไหนก่อนบ้างคะ

ตอนนี้ในใจที่วางไว้มี
วัดมังกรสวรรค์-ตลาดสามชุก-บึงฉวาก

มีที่ไหนแนะนำเพิ่มเติมมั้ยคะ ลำดับที่วางไว้เหมาะสมมั้ย ไปจากนนทบุรี ขอบคุณมากเลยค่ะ

โคมาวอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่