อยากไปตามศิลปินแสดงสดในร้านเหล้า

ผมเริ่มมาติดตามศิลปินไทยวงนึง แล้วก็อยากจะตามไปดูเขาแสดงสดในทุกๆ ที่ แต่ทีนี้งานส่วนใหญ่เขาก็จะแสดงอยู่แต่ที่บาร์ ร้านเหล้า อะไรแบบนี้ครับ

ตอนนี้ผมอายุถึงวัยเข้าร้านเหล้าได้แล้ว เลยอยากปรึกษาว่าปกติเราสามารถเข้าไปตาม ฟังเพลง ถ่ายรูปไลฟ์พวกนี้คนเดียว โดยไม่ต้องเปิดโต๊ะ เปิดเหล้า ได้ไหมครับ ผมเป็นคนไม่ดื่มเลย แล้วก็ไม่มีเพื่อนที่ไปตามด้วยกันด้วย

อีกคำถามคือปกติในร้านพวกนี้อนุญาตให้เอากล้องเข้าไปถ่ายไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่