เป็น DJ ต้องทำเพลงเองไหม??

ผมเกิดความสงสัยจากการชอบฟังแนว Trance Hardstyle Trap แล้วผมก็ชอบดูเวลาที่มี DJ ทีเขาเล่นอยู่บนสเตจ แล้วความสงสัยก็คือ บางทีเพลงที่ DJ เปิด ผมเคยฟังมาแล้ว แต่บางทีเพลงที่เคยฟังมาแล้วจังหวะมันไม่เคยผ่านหูเลย ผมเลยลองไปหาดูและมันก็ไม่เจอบางจังหวะที่ DJ เปิดเลย ประกอบกับตัวเองอยากเป็น DJ กับ Music Producer อยู่แล้ว ก็เลยเกิดความอยากรู้ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่