การเดินรถยนต์ ที่สี่แยกปทุมวัน

หากขับรถยนต์ออกจากซอยเกษมสันต์2 มาที่สี่แยกปทุมวัน
สามารถเลี้ยวขวาไปจุฬา หรือขับตรงไปสยามพารากอน ได้ไหมครับ
มีช่วงเวลาปิดจราจร ไม่ให้เลี้ยวขวาหรือตรงไปไหมครับ
หรือสามารถเลี้ยวซ้ายแล้วไปกลับรถได้ตรงไหนไหมครับ

ในทางกลับกัน หากจะเข้าซอยเกษมสันต์2 
สามารถผ่านแยกปทุมวัน ไม่ว่าจะมาจาก จุฬา หรือ พารากอน หรือ สะพานหัวช้าง ได้ไหมครับ

ขอบคุณทุกความเห็น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่