ตามหา Marriage Without Dating [ซับไทย] ep 10 ขึ้นไปค่ะ

ตามหา Marriage Without Dating [ซับไทย] หน่อยค่ะ
พอดีเพิ่งจะเคยดู อยากได้ซับของคุณ Teddyduess มากเลยค่ะ แปลดีมาก
แต่เปิดไปลิ้งค์ไหนๆก็เปิดไม่ได้เลยค่ะ ตั้งแต่ ep 10 ขึ้นไป
เลยมาดูของอีกเว็บแปล แล้วรู้สึกไม่ฟินเท่าไหร่ แปลบ้าง บางประโยคไม่แปล
อ่ทนแล้ว งง มากค่ะ

รบกวนใครมีลิ้งค์ แชร์กันหน่อยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่