Hiroki abe​ ที่ย้ายจาก​ คาชิม่า แอนท์เลอร์ส​ ไปบาร์​ซ่า​ เก่งขนาดดีพอจะไปบาร์ซ่าได้ขนาดนั้นเลยหรอครับ

ผมดูใน​ youtube​ สไตล์การเล่นถ้าเทียบกับ​ เจ​ ชนาธิป​ ก็ไม่ได้ดูแตกต่างกันเลยครับ​ ผมให้การเชื่อมเกมส์​ ทักษะเจดีกว่าด้วยซ้ำ​   แต่ทำไมถึงได้ย้ายไปบาร์​ซ่าได้​

ถ้าเป็นคุโบะ​ ที่ย้ายไปรีล​ มาดริด​  ตัวนี้เก่งจริง​ ไม่มีความสงสัยใดๆเลย​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่