[CR] กิน เที่ยว เขาสก เขื่อนรัชชประภา สุราษฎร์ธานี 3 วัน 2 คืน แบบชิลๆ ไม่มีรถส่วนตัว

สวัสดีค่ะ นี่เป็นกระทู้ที่สองของเราน๊าา วันนี้เราจะพาทุกคนไปเที่ยวสุราษฎร์กัน พร้อมกันรึยังเอ่ยยยยย ^^"
ถ้าพร้อมแล้วก็ไปกันเล้ยยยยยยยยย

ก่อนอื่นเลย เราเป็นสาวใต้ที่ไม่ค่อยได้เที่ยวภาคใต้เท่าไหร่หรอกนะ ฮ่าๆ เรามาเรียนอยู่จังหวัดสุราษฎร์เกือบๆ 4 ปีแล้ว แต่ยังไม่มีโอกาสได้เที่ยวในสุราษฎร์มากเท่าไหร่ ส่วนมากก็จะตระเวณหาของกินอยู่แต่ในเมือง แล้วก็เคยไปเกาะสมุยหนึ่งครั้ง แตาก็ไม่ได้เขียนรีวิวลงพันทิปน๊าา แต่ครั้งนี้เรามีโอกาสได้ไปเที่ยวเขื่อนเชี่ยวหลาน ซึ่งเป็นโอกาสดีเลยแหละเพราะพี่ชายและพี่สาวมาจาก กทม. ชวนเราไปด้วยกัน ฟรีก็ต้องไปใช่ม่ะ อิอิ ไปกันค่ะ ไปเที่ยว "เมืองร้อยเกาะ เงาะอร่อย หอยใหญ่ ไข่แดง" กันเล้ยยยยย
ชื่อสินค้า:   เขื่อนเชี่ยวหลาน เขื่อนรัชชประภา กุ้ยหลินเมืองไทย , Khaosok Bouticque , พันวารี รีสอร์ต
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่