อยู่ชลบุรี อ.บ้านบึง ต. มาบไผ่คับ ต้องต่อรถไปอ. บางเสาธง สมุทรปราการทำยังไงคับ?

ผมเป็นต่างจังหวัด คือว่าผมมีเเค่มีมอไซค์คันนึงพักหอกับเพื่อน เเล้วต้องขับรถไปเฉลิมไทยเพื่อต่อรถ คือมันไกลมากเพื่อที่จะต่อรถไปสมุทรปราการ ใครพอจะรู้ว่าต้องทำยังไงคับ ? มีเบอร์รถตู้หรืออะไรเเบบไหนมารับผม ทำให้ผมไปถึงได้มั้ยคับ เพื่อนผมก็ทำงานไม่ค่อยมีเวลส่ง ผมต้องไปหางานใหม่ที่สมุทรปราการคับ ? ช่วยหน่อยคับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่