สรุปแล้วรายได้ของ Love Battle และ Where We Belong จบที่เท่าไร พอมีกำไรไหมครับ ?

ผมไปดูทั้ง 2 เรื่อง ชอบทั้ง 2 เรื่องนะ
คหสต. ออกจะชอบเรื่องแรกมากกว่า เพราะดูสนุกกว่า
เรื่องหลังค่อนข้างซึมเศร้าไปหน่อย

แต่เหมือนกระแสในโซเชี่ยล เรื่องแรกจะด้อยกว่าเรื่องหลัง
แต่รายได้รวมตอนหลังเหมือนเรื่องแรกจะนำเรื่องหลัง ทั้งที่เรื่องหลังมีกระแสบวกมากกว่า
สรุปว่าปิดลงรายได้ทั้ง 2 เรื่องอยู่ที่เท่าไร พอมีกำไรไหมครับ

ส่วนตัวเป็นคนชอบดูหนังไทย และหนังผีทั้งไทยและเทศ
หลัง ๆ นี่ค่อนข้างเป็นห่วงหนังไทยและธุรกิจโรงหนัง
เกรงว่าจะไปไม่รอดคล้ายสื่อสิ่งพิมพ์น่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่