แนวข้อสอบ วมว มทศ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ จขกท. กำลังเรียนอยู่ ม.3 ห้องGIFTED อีกไม่นานมาก น่าจะประมาณปลายปี เราจะได้สอบโครงการวมว ของ มทศ เราเลยอยากหาแนวข้อสอบ (ทั้งข้อสอบรอบ1 และรอบ2 รู้กี่อย่างก็บอกได้หมดเลยค่า นิดเดียวก็บอกได้ ;-;) จากคนที่เคยผ่านการสอบมาแล้ว หรือ คนที่ทราบแนวข้อสอบจากแหล่งต่างๆ มาแบ่งปันกันค่ะ เราอยากสอบติดมากๆเลย ถ้าใครพอรู้อะไรมาบ้าง มาแบ่งปันกันได้นะค้าบ ขอบคุณล่วงหน้าฮะะะ ยิ้ม 

หรือ ใครพอมีเวลาว่างบ้างสามารถให้ช่องทางการติดต่อไว้ปรึกษาส่วนตัวได้ ก็บอกได้เลยนะคะ ถ้ามีจะขอบคุณมากๆๆเลยค่า  .///.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่